50CC EXCITER ESPRO1
XE MÁY 50CC EXCITER ESPRO1 sở hữu thiết kế thể thao mạnh mẽ, động cơ bền bỉ và khả năng tiết kiệm nhiên liệu vượt trội. Mẫu xe số 50cc phù hợp cho học sinh, sinh viên và người dùng trẻ yêu thích phong cách cá tính, dễ điều khiển và vận hành ổn định trong đô thị.
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Loại động cơ | 4 kỳ, xi-lanh đơn, làm mát bằng không khí |
| Dung tích xy-lanh | 49,5 cc |
| Hệ thống khởi động | Điện / cần đạp |
| Hộp số | 4 cấp |
| Dung tích bình xăng | Khoảng 4 lít |
| Mức tiêu hao nhiên liệu | Khoảng 1,5 – 1,8 lít / 100 km |
| Phanh trước | Đĩa |
| Phanh sau | Tang trống |
| Trọng lượng | Khoảng 95 kg |
| Độ cao yên | Khoảng 760 mm |
| Kích thước D x R x C | Khoảng 1.940 x 700 x 1.070 mm |