Suzuki Raider 150
Suzuki Raider 150 sở hữu thiết kế hyper underbone thể thao, động cơ DOHC 150cc mạnh mẽ cùng khả năng tăng tốc vượt trội. Mẫu xe côn tay Suzuki mang đến trải nghiệm lái bốc, linh hoạt và phù hợp cho người yêu thích tốc độ cùng phong cách cá tính.
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Loại động cơ | DOHC, 4 kỳ, xi-lanh đơn, làm mát bằng dung dịch |
| Dung tích xy-lanh | 147,3 cc |
| Công suất tối đa | 13,6 kW / 10.000 vòng/phút |
| Mô-men xoắn cực đại | 13,8 Nm / 8.500 vòng/phút |
| Hệ thống nhiên liệu | Phun xăng điện tử Fi |
| Hộp số | 6 cấp |
| Hệ thống khởi động | Điện |
| Dung tích bình xăng | 4 lít |
| Mức tiêu hao nhiên liệu | Khoảng 2,3 lít / 100 km |
| Phanh trước | Đĩa |
| Phanh sau | Đĩa |
| Trọng lượng | Khoảng 109 kg |
| Độ cao yên | 764 mm |
| Kích thước D x R x C | 1.960 x 675 x 980 mm |